DIỄN ĐÀN LỚP 3A - VB2CQ - ĐẠI HỌC LUẬT T

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 3A

4 posters

Chào mọi người

huynhbinh

Chào mọi người Empty Chào mọi người

Bài gửi  huynhbinh Fri Oct 01, 2010 9:30 am

Chào mọi người, Diễn đàn mới đầu hoạt động nên phần nào chưa như mong muốn, nhưng vì mọi người, vì tập thể nên mình tạo ra diễn đàn này không vì bất kỳ 1 lợi nhuận nào cả. Vì tinh thần học tập là chính, mong mọi người đóng góp nhiều bài viết để diễn đàn trở thành 1 nơi giao lưu của lớp chúng ta.
    Trân trọng
    luongkhanhlong

Chào mọi người Empty Re: Chào mọi người

Bài gửi  luongkhanhlong Mon Oct 04, 2010 10:13 pm

Mình thấy diễn đàn này rất tốt va có ý nghĩa để các bạn trong lớp có thể giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, cũng như tìm kiếm tài liệu, học tập lẫn nhau. Mọi người trong lớp hãy post bài và forum ngày càng mang lại lợi ích cho mỗi chúng ta.
    binhmavan

Bài gửi  binhmavan Thu Oct 07, 2010 9:31 am

Mình cũng thấy vậy nữa. nếu được tui mình nhờ anh Đoàn (lop trưởng)đưa thông tin lớp tụi mình vào furum này. bounce bounce bounce
    kevin

Bài gửi  kevin Fri Oct 08, 2010 1:58 pm

Mình thấy bên lớp 3B có đăng đầy đủ danh sách lớp cùng số điện thoại, email và đơn vị công tác của từng người lên website để tiện liên lạc. Nhưng lớp mình thì chưa thấy, bạn nào có thì đưa danh sách lên để mọi người cùng điền thông tin cá nhân của mình.

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Mon May 13, 2024 8:34 pm